Tsawaita E-pass ɗin ku na Istanbul

Istanbul E-pass za a iya tsawaita bayan siyan.

Tsawaita Wutar Ku

Canza ranar tafiya

Kun sayi E-pass ɗin ku na Istanbul kuma kun saita kwanakin tafiyarku. Daga nan kun yanke shawarar canza kwanakin ku. Ana iya amfani da E-pass na Istanbul na tsawon shekaru biyu daga ranar siyan. Sharadi kawai shine ba a kunna izinin wucewa ba; idan an yi wani ajiyar wuri, an soke shi kafin ranar yawon shakatawa.

Idan kun riga kun saita ranar amfani da fasfo ɗin, kuna buƙatar tuntuɓar ƙungiyar tallafin abokin ciniki ta Istanbul E-pass don sake saita ranar farawa. Kuna buƙatar sanar da ƙungiyar kafin ranar da aka saita akan izinin wucewa. 

Canza tabbatar da izinin wucewa

Istanbul E-pass yana ba da zaɓuɓɓukan kwanaki 2, 3, 5, da 7. Misali, kuna siyan kwanaki 2 kuma kuna son tsawaita kwanaki 5 ko siyan kwanaki 7 kuma canza shi zuwa kwanaki 3. Don tsawo, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar tallafin abokin ciniki. Ƙungiyar za ta raba hanyar biyan kuɗi. Bayan biyan ku, kwanakin tabbatarwar ku za su canza ta ƙungiyar. 

Idan kuna son rage kwanakin tabbatarwar ku, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar tallafin abokin ciniki. Ƙungiyar za ta duba fas ɗin ku kuma ta mayar da adadin idan kun yi amfani da ƴan kwanaki fiye da yadda kuka saya. Lura cewa, ba za a iya canza fastocin da suka ƙare ba. Kwanakin wucewa suna ƙidaya a matsayin kwanaki a jere kawai. Misali, ka sayi wucewar kwanaki 3 ka yi amfani da shi a ranar Litinin da Laraba, wanda ke nufin ya yi amfani da kwanaki 3.